Sababu halisi kwa nini WWE iliondoa ofa ya mkataba kwa James Storm baada ya WrestleMania 36 kufunua

>

Michael Morales Torres kutoka Lucha Libre Online hivi karibuni alihoji James Storm. Nyota huyo wa zamani wa IMPACT Wrestling alifunguka juu ya mada anuwai, pamoja na hadithi juu ya jinsi karibu alijiunga na WWE baada ya WrestleMania 36. Dhoruba iliambia kwanza Ryan Satin kwamba mpango huo ulitupiliwa mbali kwa sababu ya janga hilo.

Wakati wa mahojiano yake ya hivi karibuni na Michael Morales Torres, Dhoruba ilifunua maelezo zaidi juu ya kile kilichotokea kati yake na WWE.

Dhoruba ilikuwa ikingojea mtihani wake wa mwili, na mtihani huo ulipangwa kufanyika siku chache kabla ya WrestleMania 36. Walakini, janga la COVID-19 lilicheza spoilsport wakati WWE ililazimishwa kuchukua maamuzi kadhaa ya biashara yenye utata, pamoja na kutolewa kadhaa na manyoya kama sehemu ya hoja ya kupunguza bajeti.





WWE iliarifu Dhoruba kwamba ofa ya mkataba ilirudishwa nyuma kwa sababu ya janga hilo. Dhoruba alielewa kabisa uamuzi wa WWE kwani alijua jinsi biashara inavyofanya kazi. James Storm alikuwa na ubadilishaji na Canyon Ceman, Mkurugenzi Mwandamizi wa Ukuzaji wa Talanta kwa WWE, na Bingwa wa zamani wa Timu ya Wrestling Tag ya IMPACT walipongeza taaluma ya mtendaji wa WWE kuhusu jambo hilo.

James Storm ameongeza kuwa haumizwi juu ya jinsi hali nzima ilivyokuwa, na alitumai kuwa fursa nyingine inaweza kutokea baadaye.



Hapa ndivyo James Storm alivyosema juu ya jinsi alivyokaribia kujiunga na WWE:


Michael: Ukizungumzia WWE, umesema ukweli wa kupendeza; ulitaja kwenye mahojiano ya Ryan Satin siku chache zilizopita, na ni kwamba ulitakiwa kuanza mara ya kwanza baada ya WrestleMania kwa WWE na kwa bahati mbaya, Samahani juu ya bahati yako mbaya, haikuenda hivyo kwa sababu ya janga hilo, au kama James au kama James Ellsworth anaiita, 'Pandammit.' Kwa hivyo ilitokea, na ikabadilika. Mipango ya kila mtu ilibadilika. Je! Ulipata kusaini mkataba na WWE? Je! Hiyo bado ni halali wakati huu?

Dhoruba ya James: Unatujua kwenye mkataba na vitu hivyo vyote, na nilikuwa nasubiri tu kufanya uchunguzi wa mwili, na nilitakiwa kuuchukua siku kadhaa kabla ya WrestleMania. Halafu walikuwa wameniita na kuniambia tu, 'hey, itasitishwa kwa sababu tu ya mambo yote yanayoendelea.' Nilielewa kabisa na kisha mara moja nilipoona kuwa wanakwenda, walikuwa wakifanya mikato hii na hawa watu tofauti na vitu. Kama vile nilijua tu kuwa ni suala la muda kabla ya kurudisha tu mkataba, ambayo namaanisha ni biashara. Sio jambo kubwa. Ndio biashara inavyokwenda, na niliielewa kabisa, na siwezi kukuambia kama, watu wengi wana shida na mtu huyu anayeitwa Canyon, inaonekana kila wakati. Watu huzungumza vibaya juu yake. Lakini kwangu, mtu huyu hakuwa kitu ila mtaalamu, na pia alikuwa kama mtu, kama nina habari mbaya tu. Ninachukia kukupa, na nilikuwa kama, mtu mzuri, kama sio jambo kubwa. Kama ninavyoelewa biashara hii, na kwa matumaini, tunaweza kufanya biashara tena wakati mwingine baadaye. Sidhani kama ilikuwa hisia za kuumiza hata kidogo. Ilikuwa biashara yake, na inachukua kwa sababu ninaweza kukaa hapa na kusema mimi, mimi, mimi, lakini katika mpango mzima wa mambo, ni watu wengi ambao walipoteza kazi zao kama watu wengi walivyokatwa. Kwa hivyo nikasema, ninachoweza kufanya ni kuendelea tu kuendelea na mwanadamu na kufanya mambo yangu, na kama nilivyosema; tunatarajia, fursa nyingine itakuja baadaye. Ni jambo la kuchekesha kuwa unajua, watu wengi, kwa sababu Ryan alinigonga na anasema, jamani mtu, kama vile nilisikia kutoka kwa ndege mdogo kwenye waya hapa hapa. Kama ... Je! Unapataje ujinga huu? Nilikuwa nimeificha kwa muda mrefu, kama hakuna mtu yeyote aliyejua kwa sababu wanaitaka na nilitaka iwe kama mshangao mkubwa kwa sababu nilijua watu wangeibuka kwa sababu ninaiangalia kama vile ulivyoona mwanzo wangu nilipokwenda NXT kama, tunarekodi watu hawa kwenye umati na nikawa wazimu kabisa, unajua katika umati wote ni wazimu, kwa hivyo naweza kukata. Ninaweza kufikiria tu orodha kuu itataka ujue nini, na ni moja tu ya vitu ambavyo nilikuwa kama vile ikiwa, unajua, ikiwa. Huwezi kuishi kwa nini ikiwa. Lazima uendelee kusonga mbele.


Wakati wa mahojiano, James Storm pia alizungumzia juu ya uwezekano wa kuungana tena na Robert Roode na kurekebisha Beer Money, Inc. katika WWE.