'Jaribu kuigiza sauti yangu kwa zaidi ya siku moja': Mume wa Maiti anapiga makofi kwa wale wanaodhani sauti yake ni bandia

>

Hivi karibuni Mume wa Maiti alitoa jibu dhahiri kwa wale wote ambao wanaamini sauti yake ni bandia.

wakati rafiki anadanganya

Moja ya mambo ya kushangaza zaidi ya hisia za miaka 23 zisizo na uso ni tabia yake ya bass baritone, ambayo imekuwa sifa muhimu kwa mtu wake maarufu leo.

Jambo la kwanza ambalo mitiririko kadhaa na mashabiki huwa na habari kuhusu Mume wa Maiti ni droo yake tofauti, inayong'ona ambayo inafanya kazi kikamilifu sanjari na sura yake ya kushangaza na kitambulisho kisicho na uso.





siamini bado watu wanadhani sauti ya maiti ni bandia ?????????

- by tabby (@ BLAZINGC0RPSE) Mei 6, 2021

Walakini, bado kuna sehemu fulani ya wasiwasi ya mtandao ambao wanaendelea kutupilia mbali ukweli wa sauti yake ya kina.




Mume wa Maiti ajibu uvumi wa 'sauti bandia', kwani anafunua nia ya 'kumeza heliamu'

Kwa kujibu kuulizwa bila kukoma swali lile lile, Mume wa Maiti hivi karibuni alipiga makofi kwa njia ya shavu.

Wakati wa Uovu wake wa Mkazi wa hivi karibuni: Mto wa kijiji pamoja na rafiki wa karibu na mtiririshaji mwenzake TinaKitten, mtazamaji aliuliza Maiti ikiwa sauti yake ilikuwa ya kweli au la.

Kwa kujibu hili, alijaribu kuzuia kicheko na akajibu tu:



'Mtu, ikiwa ningeweza kuweka sauti bandia kwa miaka mingi moja kwa moja, unapaswa kufurahishwa. Nitasema jambo lile lile kwa mtu yeyote ambaye anafikiria kuwa sauti yangu ni bandia- jaribu kuigiza sauti yangu kwa zaidi ya siku moja au kama hata dakika 30. Angalia ikiwa una uwezo. '

Baadaye, alifunua pia nia yake ya kumeza heliamu ili kusikia sauti yake inawezaje kusikika.

SAHARI KWENYE HELIUM TAFADHALI BWANA

- felix (@leafykkuno) Mei 6, 2021

maiti kumeza heliamu ingekuwa na nguvu sawa na ile video ya morgan freeman akifanya heliamu

- cami ni ia (@lostirneality) Mei 6, 2021

Alipoambiwa kuwa inaweza kuwa mbaya kwa mapafu yake, alijibu bila kufurahi:

'Ninafikiria kumeza heliamu hivi karibuni. Siwezi tu kuacha kufikiria juu yake. Helium ni mbaya kwa mapafu yako? Kila kitu ni mbaya kwangu wakati huu mtu. Siwezi kufanya chochote ili f ** k it. '

Mume wa Maiti anajulikana kuwa na shida ya magonjwa sugu kama ugonjwa wa kupumua, fibromyalgia na GERD (ugonjwa wa Reflux ya Gastroesophageal), ambayo ya mwisho ni moja ya sababu kuu kwa nini sauti yake ni ya kina sana.

Licha ya kusumbuliwa na magonjwa vilema maisha yake yote, amevumilia kuwa moja ya nyuso maarufu zaidi kwenye mzunguko wa utiririshaji leo.

Wakati matarajio ya kuulizwa swali hilohilo tena na tena yanaweza kuwa ya kuchosha, mashabiki watakuwa na matumaini kwamba jibu la Mume wa Maiti hivi karibuni linasaidia kumaliza mjadala usio na mwisho unaozunguka ukweli wa baritone yake inayonguruma.